| การเชื่อมต่อแรงดัน | 1/4 NPT ภายใน |
|---|---|
| รูปแบบสินค้า | ใหม่ |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | ข้อต่อท่อ NPT 1/2-14 |
| ความไว | การเปลี่ยนแปลงในอุปทาน 10% |
| ปัจจุบันสูงสุด | 30 วีดีซี ความดันความสอดคล้อง |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | ข้อต่อท่อ NPT 1/2-14 |
|---|---|
| รูปแบบสินค้า | ใหม่ |
| วัสดุ | สแตนเลส ทองแดง ทองเหลือง โลหะผสมอลูมิเนียมทองแดงต่ำ |
| ประเภทสินค้า | ตำแหน่งวาล์ว |
| ความไว | การเปลี่ยนแปลงในอุปทาน 10% |
| จุดตั้งวาล์ว | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| ปาก | ดีเอ็น 4.0 |
| ความซ้ํา | ±0.1% |
| ระดับการคุ้มครอง | ไอพี 54 |
| ข้อเสนอแนะ | พร้อมคำติชม |
|---|---|
| จัดหาสื่อ | ก๊าซน้ำมันลม |
| หมายเลขรุ่น | Fisher DVC6200 |
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| ชนิดย่อย | ดิจิตอล |
| ข้อเสนอแนะ | พร้อมคำติชม |
|---|---|
| จัดหาสื่อ | ก๊าซน้ำมันลม |
| หมายเลขรุ่น | Fisher DVC6200 |
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| ชนิดย่อย | ดิจิตอล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ราคาตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอลของวาล์วควบคุม DVC6200 พร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วฟิชเชอร์ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | FISHER |
| แบบ | DVC6200 |
| matrial | อลูมิเนียม / สแตนเลส |
| สไตล์วาล์ว | Positioner |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส | ≤0.3% |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200/ DVC2000/ DVC7k/ 3582i |
|---|---|
| การรับรอง | การอนุมัติ ATEX, FM, IEC และ CSA ปลอดภัยจากภายในและไม่ก่อให้เกิดอันตราย (พลังงานจำกัด) |
| อุณหภูมิโดยรอบ | - 30 °C ถึง +70 °C |
| การป้องกันการกัดกร่อน | เคเอส |
| ความเร็วเอาต์พุต | 4 ถึง 180 รอบต่อนาที |