| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| การวินิจฉัย | มี |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การกระทำ | สปริงกลับ, เชิงเส้น |
|---|---|
| การรับรอง | รองรับ SIL, ATEX, CUTR, PED |
| ประเภทการควบคุม | เปิด/ปิดการควบคุมปริมาณ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | ไครโอเจนิกส์, อุณหภูมิต่ำ, อุณหภูมิมาตรฐาน, อุณหภูมิสูง |
| แหล่งพลังงาน | นิวเมติกคู่มือ |
| การกระทำ | สปริงกลับ, เชิงเส้น |
|---|---|
| การรับรอง | รองรับ SIL, ATEX, CUTR, PED |
| ประเภทการควบคุม | เปิด/ปิดการควบคุมปริมาณ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | ไครโอเจนิกส์, อุณหภูมิต่ำ, อุณหภูมิมาตรฐาน, อุณหภูมิสูง |
| แหล่งพลังงาน | นิวเมติกคู่มือ |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
|---|---|
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| เงื่อนไข | ใหม่และต้นกำเนิด |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEX, CUTR, PESO, KGS, Inmetro, NEPSI, TIIS, ก๊าซธรรมชาติที่ผ่านการรับรอง |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| customized support | OEM |
|---|---|
| Communication Protocol | HART, 4-20mA Analog |
| Input Signal | Electric |
| Max Outlet Pressure | 101 psig |
| Cardboard box + protection | Air, Non Corrosive Gas |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมของจีนพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว Fisher DVC6200 และตัวแปลงสัญญาณป้องกันการระเบิดของ Fairch |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แฟร์ไชลด์ |
| แบบอย่าง | TXI7800 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน |
|---|---|
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากัน |
| สัญญาณควบคุม | 4-20มิลลิแอมป์ |
| ระดับความดัน | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
| ปิดคลาส | คลาส IV (FCI 70-2) |
| Control Range | 0-100% |
|---|---|
| Product Name | Emerson Fisher DVC6200 Digital Valve Positioner with China Valve |
| Fluid Temperature | -5 To +200℃ |
| Ingress Protection | IP66 |
| Nominal Pressure | PN 10 To PN 40 CL 150 And 300 |
| การเปิด | สูงสุด 10:1 (5:1 สำหรับช่วง 1) |
|---|---|
| สัญญาณเอาท์พุต | แรงดันลมสูงถึง 145 psig (10 บาร์) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -10 ถึง +60°C, -10 ถึง +60°C, -10 ถึง +60°C |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC (ขั้นต่ำ 9.5V สำหรับการควบคุมแบบอะนาล็อก 10V สำหรับ HART) |
| ความแม่นยำ | สูง |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 101 psig |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |