| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมทองแดงโครมต่ำ (ASTM A360) |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4x |
| น้ำหนัก | 2 กก. (4.5 ปอนด์) |
| กำลังไฟฟ้าเข้า/สัญญาณ | 3.2-24 มิลลิแอมป์; การปฏิบัติตามข้อกำหนด: 9 VDC ที่ 20 mA, 11 VDC ที่ 4 mA |
| เอาต์พุตเสริม | โซลิดสเตตสวิตช์สองตัว (1A/30 VDC); ตำแหน่ง 4-20 mA ส่งสัญญาณซ้ำ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การอนุมัติ | อดีต ia / อดีต nA: ATEX, IECEx, INMETRO |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| แรงดัน | ขั้นต่ำ 1.5 บาร์; สูงสุด 7 บาร์ (101 psig) |
|---|---|
| การจัดอันดับ | IP66 |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.06-0.12 นิวตันเมตร/ชม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 8.5-30 โวลท์ดีซี |
| หมายเลขรุ่น | SVI2 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิการจัดเก็บ | -58 ° F ถึง 200 ° F (-50 ° C ถึง 93 ° C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |
|---|---|
| การป้องกัน | IP66 |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7.0 บาร์ |
| น้ําหนักของเครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | 2.5 กก. (5.5 ปอนด์) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | ANSI 150 - 1500 |
|---|---|
| ขนาดพอร์ต | 1/8"NPT |
| โครงสร้าง | สไตล์มุมลูกโลกไม่จำเป็น |
| การทำซ้ำ | 0.1% |
| วัสดุ | 316L |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| แรงดันเอาต์พุตสูงสุด | 145 psig |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC, 24 VDC |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| การจัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง/ลังไม้ |
| น้ำหนัก | 3.5 กก |
|---|---|
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลท์ดีซี |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การทำซ้ำ | <0.25% |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |