| Working Voltage | DC(18~30)V |
|---|---|
| Conditional | New |
| Maximum Pressure | 200 Barg |
| Protection Level | IP67 |
| Output Accuracy | ±1%F.S |
| โมดูลเอาต์พุต | P/P (3-15 psi) หรือ I/P (4-20 mA; เป็นทางเลือก 10-50 mA) |
|---|---|
| อุปทานความทนทานต่อแรงดัน | สูงถึง 150 psi โดยไม่มีตัวควบคุมภายนอก |
| การจัดการช็อตและการสั่นสะเทือน | รองรับความถี่การสั่นสะเทือนสูงสุด 2 กรัมและ 500 Hz |
| ช่วงการแยกสัญญาณ | ช่วงแยก 2-, 3- หรือ 4 ทิศทาง |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ~ 0.25 SCFM (สถานะคงที่) / สูงถึง 0.31 SCFM (โมดูล I / P) |
| ความแม่นยำ | ±0.5% ของขนาดเต็ม |
|---|---|
| ตัวกระตุ้น | มีไฟฟ้า |
| อุณหภูมิ | 0-180 ℃ |
| ให้อากาศ | ไม่มี |
| วัสดุที่แนบมา | สแตนเลส |