| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประเทศจีน วัลล์วควบคุมการไหลของความดันสูง ผู้ผลิต ปรับแต่งด้วย Rotork IQ2 IQ3 IQT IQTM เครื่องดําเนิ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โรทอร์ค |
| แบบอย่าง | ช่วงไอคิว |
| เกี่ยวกับ matrial | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกระตุ้น |
| มาตรฐาน วัสดุ | เหล็กหล่อ เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม Monel |
|---|---|
| ความดันที่ต้องการ ความสอดคล้อง | 9 Vdc ที่ 20 MA 11 Vdc ที่ 4 MA |
| ต่ำสุด/สูงสุดในปัจจุบัน | 3.2 มิลลิแอมป์/24 มิลลิแอมป์ |
| ขีด จำกัด ความชื้น | RH 100% ไม่มีการควบแน่น |
| การสิ้นสุด | ขั้วต่อแบบสกรู |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| ประเภทการติดตั้ง | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ระดับการคุ้มครอง | IP66/NEMA4X ได้รับการรับรอง |
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว Azbil |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
| ความไว | ≤0.1 % |
| แนวทางการกระทํา | กลับด้านได้ |
| ชื่อสินค้า | จีนวาล์วควบคุมนิวเมติกที่นั่งเดี่ยว |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำอุณหภูมิสูงอื่น ๆ |
| สื่อ | สื่อหลาย |
| ช่วงแรงดันการทำงาน | ปรับแต่ง |
| แรงดันที่กำหนด | คลาส 150;PN10,16,20,25 |
| ชื่อสินค้า | จีนวาล์วควบคุมนิวเมติกที่นั่งเดี่ยว |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิต่ำอุณหภูมิสูงอื่น ๆ |
| สื่อ | สื่อหลาย |
| ช่วงแรงดันการทำงาน | ปรับแต่ง |
| แรงดันที่กำหนด | คลาส 150;PN10,16,20,25 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุม Samson 3251 และ 3271/3277 |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| ระยะอุณหภูมิ | -320 ถึง +842 °F (-196 ถึง +450 °C) |
| มาตรฐาน วัสดุ | เหล็กหล่อ เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม Monel |
| ประเภทวาล์ว | นิวเมติกวาล์วควบคุม |
|---|---|
| เครื่องวางตําแหน่งวาล์ว | Flowserve 3200MD |
| ลักษณะการไหล | ปรับเปลี่ยนเปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้น |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิต่ำ (-40F), อุณหภูมิสูง (250F) |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน สเตนเลส ดูเพล็กซ์ อัลลอยด์ |
| พิมพ์ | วาล์วควบคุมลูกโลกที่นั่งเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาดที่กำหนด | DN32~600 (1 1/4"~24") |
| ระดับความดัน | คลาส 150~2500, PN16~420 |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | หน้าแปลน SW, BW |
| ชนิดหน้าแปลน | FF, RF, RJ, TG, MFM |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 3582i |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |