| Stirring Rate | 1500r/min±15r/min |
|---|---|
| Warranty | Up To 5-year Limited Warranty |
| Pressure | 2.5-6.4Mpa |
| Stability | ±1.0%FS/30min |
| Temperature Compensation | (0.1 To 60.0)oC (auto Or Manual) |
| สื่อที่วัดได้ | ของเหลว |
|---|---|
| เอาต์พุตอะนาล็อก | 4 ... 20 Ma |
| ขนาด | 1/2 - 4 นิ้ว |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสแตนเลส |
| พลัง | 0.2-2.2kw |
| ความถี่ | W-band (~ 80 GHz) |
|---|---|
| วิธีการสุ่มตัวอย่าง | การแพร่กระจายตามธรรมชาติ |
| สื่อที่วัดได้ | ของเหลว |
| เซ็นเซอร์อุณหภูมิ | เทอร์มิสเตอร์ |
| เอาต์พุตอะนาล็อก | 4 ... 20 Ma |
| ช่วงอุณหภูมิกลาง | มาตรฐาน: -40 ถึง +260 ° C (-40 ถึง +500 ° F) |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ±0.75 % |
| วัสดุ | สแตนเลสสแตนเลส |
| สูงสุด กระบวนการกดดัน | PN 100, Class 600, 20K |
| การสื่อสารดิจิทัล | HART, PROFIBUS PA, FOUNDATION สถานีรถเมล์ |
| ความถูกต้อง | มาตรฐาน: สูงถึง 0.05 % |
|---|---|
| อุณหภูมิของกระบวนการ | -40°C...+110°C |
| อุณหภูมิ | -40~200℃ |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | ขึ้นอยู่กับเครื่องมือเฉพาะ |
| สภาพ | ใหม่ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | เกลียว / หน้าแปลน |
|---|---|
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
| การชดเชยอุณหภูมิ | (0.1 ถึง 60.0)oC (อัตโนมัติหรือแมนนวล) |
| ลักษณะการไหล | เชิงเส้น, เปอร์เซ็นต์เท่ากัน, เปิดด่วน |
| หลักการวัด | หมุนเวียน |
| ชั้นป้องกัน | IP66 |
|---|---|
| เอาต์พุตอะนาล็อก | 4 ... 20 Ma |
| เซ็นเซอร์อุณหภูมิ | เทอร์มิสเตอร์ |
| ที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมเคลือบ |
| สัญญาณควบคุม | 4 - 20mA, 0 - 10V |
| ระดับความปลอดภัย | sil2/3 |
|---|---|
| ประเภทการวัด | เกจ/สัมบูรณ์ |
| สัญญาณเอาต์พุต | 4-20MA + HART |
| ความมั่นคง | ± 0.1%/ปี |
| ความเร็วในการตอบสนอง | <50ms |
| ความถี่ | W-band (~ 80 GHz) |
|---|---|
| สัญญาณควบคุม | 4 - 20mA, 0 - 10V |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมสแตนเลส |
| ชั้นป้องกัน | IP66 |
| วัสดุเปียก | สแตนเลส; 316 / 316L และ CF3M |
| พิมพ์ | วอร์เท็กซ์โฟลว์มิเตอร์ |
|---|---|
| ความแม่นยำ | +/- 0.5% |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์, สแตนเลส |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~+55 ℃ |