| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
|---|---|
| การตรวจสอบ | ใช่ |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| สัญญาณเข้า | เครื่องไฟฟ้า |
| วิธีการจัดส่ง | ดีเอชแอล |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| อุณหภูมิ | -40° +85° |
| หมายเลขรุ่น | Fisher DVC6200 |
| สี | สีเทา |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | topworx pd series smart valve positioner |
|---|---|
| สัญญาณเตือนที่กำหนดค่าได้ | (PD100) ไม่; (PD200) ใช่ |
| แรงดันอากาศ | 2.8 ถึง 8 บาร์ (40 ถึง 116 psi) |
| แอคทูเอเตอร์ | โรตารี่และเชิงเส้น, เดี่ยวและคู่, โดยตรง (DA) & ย้อนกลับ (RA) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ° C ถึง +65 ° C (-40 ° F ถึง +149 ° F) |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| โหมดของการกระทำ | การแสดงสองครั้ง |
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| อุณหภูมิ | -40 ° +85 ° |
| จัดหาสื่อ | ก๊าซน้ำมันลม |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| โหมดของการกระทำ | การแสดงสองครั้ง |
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| อุณหภูมิ | -40 ° +85 ° |
| จัดหาสื่อ | ก๊าซน้ำมันลม |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| ประเภทสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วป้องกันการระเบิดคุณภาพสูง |
|---|---|
| ชนิดป้องกันการระเบิด | ชนิดคอมโพสิตป้องกันการระเบิดระดับความปลอดภัยสูงสุด |
| อัตราการไหล | CV 2.3 การไหลสูงช่วยให้แอคชูเอเตอร์ทรงพลังได้อย่างรวดเร็ว |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานเคมีโรงกลั่นพลังงานแดมเปอร์ควบคุมวาล์วขนาดใหญ่ |
| สัญญาณอินพุต | สัญญาณควบคุมมาตรฐาน 4-20mA |
| ประเภทสินค้า | ตัวควบคุมตำแหน่งวาล์วนิวเมติกอัจฉริยะ |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA พร้อมโปรโตคอล HART 7 |
| อุณหภูมิการทำงานมาตรฐาน | -55°ซ ถึง 85°ซ |
| แรงดัน | 2.5-10.4 บาร์ (150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| การเชื่อมต่อด้วยลม | 1/2"NPTF |
| เงื่อนไข | ใหม่ต้นฉบับ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องวางตําแหน่งวาล์ว |
| คลังสินค้า | ในสต็อก |
| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว, ตัวกระตุ้นนิวแมติก, ตัววาล์ว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ขึ้นอยู่กับความต้องการ |
| ชื่อ | ชุดควบคุมวาล์ว positioner KGP5000 ซีรี่ส์วาล์วอัจฉริยะสำหรับ positioner koso |
|---|---|
| ชนิด | KGP5000 |
| สัญญาณอินพุต | 4 ถึง 20mA DC |
| ส่งสัญญาณตำแหน่ง | 4 ถึง 20mA DC |
| ช่วงการเดินทาง | เชิงเส้น / โรตารี |