| โครงสร้าง | วาล์วไหลตามแนวแกน |
|---|---|
| พลัง | ไฟฟ้า |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด | DN100 - DN500 |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| Torque range | 10 Nm-16,000 Nm (expandable to 675,000 Nm) |
|---|---|
| Communication protocols | Modbus RTU, Profibus DP, HART |
| Operating temperature | -60°C to +200°C |
| Explosion-proof certification | ATEX, IECEx, NEPSI |
| Protection rating | IP68 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
|---|---|
| การใช้งาน | ควบคุมความดัน |
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | ลูปขับเคลื่อน 4-20mA |
| จัดหาอากาศ | IP66 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การทำงานของพวงมาลัย | คู่มือ |
| เบาะนั่งรั่ว | 90CV*2.5 |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน: –30 ° C ถึง +70 ° C |
| Nominal diameter | DN50-DN500 |
|---|---|
| Flow characteristics | Linear, equal percentage |
| Upper valve cover type | Standard type, -46°C to 280°C |
| Connection type | Flanged , welded |
| Valve plug shape | Balanced straight-through cylindrical type |
| เส้นผ่านศูนย์กลางรู | 7.5 มม. หรือ 9 มม. |
|---|---|
| น้ํามัน | ไดเซล |
| ประเภทฝากระโปรง | ประเภทมาตรฐาน |
| สัญญาณควบคุมแอคทูเอเตอร์ | 4-20MA, 0-10V, เปิด/ปิด |
| ควบคุมวาล์ว | SCSSV/SSV |
| โครงสร้าง | วาล์วไหลตามแนวแกน |
|---|---|
| พลัง | ไฟฟ้า |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด | DN100 - DN500 |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทฝากระโปรง | ประเภทมาตรฐาน |
|---|---|
| ประเภทการประมวลผล | การคัดเลือกนักแสดง |
| ความดันในการทํางาน | 6000psi |
| ความไว | ±0.2% FS |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | วาล์วผีเสื้อขนาดใหญ่ของแบรนด์จีน พร้อมแอคชูเอเตอร์ไฟฟ้า Rotork IQ3 และกล่องเกียร์ IB |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โรทอร์ค |
| รุ่น | IQ3 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกระตุ้น |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน: –30 ° C ถึง +70 ° C |
|---|---|
| สัญญาณควบคุมแอคทูเอเตอร์ | 4-20MA, 0-10V, เปิด/ปิด |
| ประเภทฝากระโปรง | ประเภทมาตรฐาน |
| ขนาดการเชื่อมต่อสิ้นสุด | 1/2" - 24" |
| ความดันในการทํางาน | 6000psi |