| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| 50518815 | ท้องถิ่น |
|---|---|
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
|---|---|
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| ชื่อสินค้า | 9 - เครื่องควบคุมอุณหภูมิ DIN พร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว FISHER DVC6200 และการผสม / การเบี่ยงเบน |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 9 - ดิน |
| matrial | Alloy / เหล็ก |
| การใช้งาน | การควบคุมอุณหภูมิและการไหล |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |