| สี | สีเทา |
|---|---|
| โหมดของการกระทำ | การแสดงสองครั้ง |
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| อุณหภูมิ | -40 ° +85 ° |
| จัดหาสื่อ | ก๊าซน้ำมันลม |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| สัญญาณอินพุต | กระแสคงที่ DC 4 ถึง 20 mA พร้อม 30 VDC |
|---|---|
| แรงดัน | 0.3 บาร์ (5 psi) เหนือข้อกำหนดของแอคชูเอเตอร์ |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ความเป็นเส้นตรงอิสระ | ± 2 เปอร์เซ็นต์ของช่วงสัญญาณเอาท์พุต |
| ฮิสเทรีซีส | 0.6 เปอร์เซ็นต์ของช่วง |
| สัญญาณอินพุต | กระแสคงที่ DC 4 ถึง 20 mA พร้อม 30 VDC |
|---|---|
| แรงดัน | 0.3 บาร์ (5 psi) เหนือข้อกำหนดของแอคชูเอเตอร์ |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ความเป็นเส้นตรงอิสระ | ± 2 เปอร์เซ็นต์ของช่วงสัญญาณเอาท์พุต |
| ฮิสเทรีซีส | 0.6 เปอร์เซ็นต์ของช่วง |
| ประเภท | GX |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CRN, CUTR, การปล่อยไอเสีย, PED, การปฏิบัติตาม SIL |
| ขนาดวาล์ว | กรมอุทยานฯ 1/2, กรมอุทยานฯ 3/4, กรมอุทยานฯ 1, สนภ. 1-1 / 2, สนภ. 2, สนภ. 3, สนภ. 4, สนภ. 6 |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์ความสมดุล, ความเป็นเส้นตรง, การกำหนดลักษณะ |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน สแตนเลส สองด้าน โลหะผสม |
| ชื่อสินค้า | Westlock มอนิเตอร์ตำแหน่งหมุนลิมิตสวิตช์ 2200 ซีรีส์และ 2600 ซีรีส์สำหรับวาล์ว EZ ของฟิชเชอร์ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | 2543 และ 2600 |
| แบบอย่าง | เวสล็อค |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | DVC2000 |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งแบบ Ntegral หรือระยะไกล (เข้ากันได้กับมาตรฐาน IEC/NAMUR) |
|---|---|
| ลักษณะการไหล | เชิงเส้น , เชิงเส้นดัดแปลง , สมการดัดแปลง % |
| สื่อ | แก๊ส |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| ความต้านทานการกัดกร่อน | สูง |
| แบบอย่าง | 1008 |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ IPPC กล่องไม้ฆ่าเชื้อและกล่องไม้อัดสำหรับการส่งออกโดยศุลกากรตรวจ |
| เวลาการส่งมอบ | 4-10 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 50 |