| อุณหภูมิการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์สองครั้ง) | 20 ถึง 150 psi สูงสุด (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้งล้มเหลวปลอดภัยโรตารี่และเชิงเส้น |
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 500Ω (กระแสตรง 20mA) |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | ประเภทเชิงเส้น:10~150 มม. ประเภทโรตารี:0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลขรุ่น | ND9000 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| สัญญาณขั้นต่ํา | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลขรุ่น | ND9000 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| สัญญาณขั้นต่ํา | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลขรุ่น | ND9000 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| สัญญาณขั้นต่ํา | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| ขนาดตัวกระตุ้น | 2-12 นิ้ว |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | รหัส G/C/C++/Python |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | 0.2-1.0Mpa |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.3~ 0.7เมกะปาสคาล |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด | DN15 ~ DN400 |
| แรงดันที่กำหนด | PN16/25/40/63/100 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -196 ° C ถึง 593 ° C |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้นเปิดอย่างรวดเร็ว |